นักเรียนรับวัคซีนโควิด 19
ในวันจันทร์ที่ 22 พฤศจิายน 2564 นายนัฐพงษ์ แก้วสมนึก รองผู้อำนวยการสถานศึกษา รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสถานศึกษา ได้มอบหมายให้คณะครูนำนักเรียนโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่บ้านไผ่ย้อย จำนวน 41 คน เข้ารับการฉีดวัคซีนโควิด 19 (วัคซีนไฟเซอร์) ณ โรงเรียนร้องกวางอนุสรณ์ อำเภอร้องกวาง จังหวัดแพร่
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/11/141585-1024x768.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/11/141586-1024x768.jpg)