รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ในกิจกรรมการคัดเลือกรูปแบบ/วิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) ของครูผู้สอนระดับปฐมวัย
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่บ้านไผ่ย้อย (ครูอุเทน ละอินทร์) ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ในกิจกรรมการคัดเลือกรูปแบบ/วิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practices) ของครูผู้สอนระดับปฐมวัย ภายใต้โครงการขับเคลื่อนการพัฒนาการจัดการศึกษาปฐมวัย ในระดับพื้นที่จังหวัดแพร่ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 ณ โรงแรมแพร่นครา จ.แพร่
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/11/200510961_334102505047555_1518365050019703994_n-1024x659.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/12/20211207152251972_0003-scaled.jpg)