การมอบทุนการศึกษา
โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่บ้านไผ่ย้อย ต้องขอขอบพระคุณ คุณฐิติชยา โสภณวิชญ์ ร่วมกับโครงการปันใจปันสุข ที่ได้มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนที่มีฐานะยากจนและนักเรียนที่มีความประพฤติดี โดยมีนายนัฐพงษ์ แก้วสมนึก รองผู้อำนวยการฯ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่บ้าน เป็นตัวแทนมอบทุนการศึกษา
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2021/11/252432955_410793244045147_6990442767679387038_n-1024x683.jpg)