– การนิเทศ ติดตามการพัฒนาการศึกษาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา
วันที่ 31 พฤษภาคม 2565 นายอนุวัธ วงศ์วรรณ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ ได้มอบหมายให้นางสาวสุรีย์ ทาประเสริฐ เลขานุการนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เป็นประธานในการกำกับติดตามการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา โดยมี นางรจนา กาแก้ว, นางสาวพิชญา ดีมี, นางจารุชา ถิรชานิธิศ ศึกษานิเทศก์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดแพร่ และคณะกรรมการ จากองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่ เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามการพัฒนาการศึกษาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา ณ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดแพร่บ้านไผ่ย้อย
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6769_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6837_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6812_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6753_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6754_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6755_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6758_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6762_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6775_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6777_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6778_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6780_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6781_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6782_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6783_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6784_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6785_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6787_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6791_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6793_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6794_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6795_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6800_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6802_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6804_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6810_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6816_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6822_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6824_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6827_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6828_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6830-scaled.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6830_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6833_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6835_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6836_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6840_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6841_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6844_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6846_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6849_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6851_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6853_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6856_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6859_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6861_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6862_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6863_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6867_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6869_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6871_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6872_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/DSCF6872xx_2.jpg)
![](https://www.banphaiyoi.ac.th/home/wp-content/uploads/2022/05/105857.jpg)